CheapPriceAll.com Member Service
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» การสมัครสมาชิก
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyTue Aug 04, 2009 10:54 am by ผู้มาเยือน

» สอบถามเรื่องการเช็คยอด
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyTue Mar 17, 2009 12:17 pm by winsingger

» Log in เข้าไม่ได้
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyMon Nov 03, 2008 12:55 pm by tong20

» ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptySun Nov 02, 2008 9:00 pm by p_aos

» โพสต์ผิด Forum
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyFri Oct 31, 2008 7:14 am by Caerask

» วีดีโอวิธีการทำงานใหม่
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyThu Oct 30, 2008 11:48 am by THUM

» การทำงานค่ะ
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyThu Oct 30, 2008 9:29 am by poo-pin

» ช่วยด้วยค่ะ!!!เข้าทำงานไม่ได้
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyWed Oct 29, 2008 10:33 pm by petchcy

» ยังไม่ได้รับ user-password เหมือนกันนะคะ
ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว EmptyWed Oct 29, 2008 9:11 pm by icezicezsuju

Statistics
สมาชิกทั้งหมด 112 คน
สมาชิกล่าสุดคือ majung

Post ทั้งหมด 194 หัวข้อ in 40 subjects
Social bookmarking

Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of CheapPriceAll.com Member Service on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of CheapPriceAll.com Member Service on your social bookmarking website

Keywords

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว

icezicezsuju
tong20
monnakrub
armyday
title
auoil
poo-pin
AorAndOil
pizza633
THUM
num
drack
p_aos
DEW5112N10009
Admin
19 posters

หน้า 1 จาก 4 1, 2, 3, 4  Next

Go down

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 19, 2008 2:47 pm

Question มีข้อสงสัย ติดต่อซักถาม ได้ที่นี่เลยนะครับ
กดที่ Post Reply
Exclamation

Admin
Admin

http://cheappriceall.formyjob.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty สมัครแล้วควรทำอย่างไรคับ

ตั้งหัวข้อ  DEW5112N10009 Sun Oct 19, 2008 10:31 pm

ผมสมัครแล้วควรเริ่มต้นทำอย่างไรดีคับ ถึงจะได้ค่าตอบแทนคับ

DEW5112N10009

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty สอบ ถาม

ตั้งหัวข้อ  p_aos Sun Oct 19, 2008 10:51 pm

สมัครแล้ว ทำไงต่อครับ แจ้งด้วย

p_aos

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ผมก็สมัครแล้วควรเริ่มต้นทำอย่างไรดีคับ ถึงจะได้ค่าตอบแทนคับ

ตั้งหัวข้อ  drack Mon Oct 20, 2008 9:50 am

ผมก็สมัครแล้วควรเริ่มต้นทำอย่างไรดีคับ ถึงจะได้ค่าตอบแทนคับ

drack

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty Re: ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว

ตั้งหัวข้อ  num Mon Oct 20, 2008 10:08 am

สมัครแล้วต้องทำอย่างไรต่อคะ

num

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty สมัครสมาชิกแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  THUM Mon Oct 20, 2008 11:07 am

สมัครสมาชิกแล้ว Exclamation

หลังจากนี้จะต้องทำยังไงต่อไปครับ

แล้วจะคัดลอกข้อมูลจาก amason จากตรงไหน และจะต้องนำไปวางตรงไหนครับ

พอจะมีวิธีการทำให้ดูมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ Arrow

THUM

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty สมัครแล้วทำไงต่อครับ

ตั้งหัวข้อ  pizza633 Mon Oct 20, 2008 11:45 am

งง มากๆไม่เห็นมีไรที่ส่งได้เลย งง ตอบด้วยครับ

pizza633

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty การรับค่าตอบแทนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  AorAndOil Tue Oct 21, 2008 10:25 am

สมัครสมาชิกแล้ว ดำเนินการตามขั้นตอนแล้ว
คราวนี้สงสัยว่า เราจะได้รับค่าตอบแทนเมือ่ไหร่คะ
แล้วจะได้รับทางไหน เห็นในระบบบอกว่าได้รับ 2 ทาง
คือ Paypal กับ ธนาคารส่วนตัวของเรา ก็เลยไม่ทราบว่าให้เราเข้าไป
ระบุรายละเอียดธนาคารที่เราจะรับเงินตอนไหน
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบคำถามด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
อ้อ

AorAndOil

ที่อยู่ : 534/3 ซอยเจริญกรุง 85 ถนนเจริญกรุง แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กรุงเทพฯ

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ขั้นตอนการCopyในขั้นตอนที่ 4

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Tue Oct 21, 2008 11:29 am

เมื่อทำขั้นตอนนี้ 4 แล้วจะต้องเปิดเว็บไซด์ตรงไหนต่อค่ะ เปิดแล้วไม่เป็นมีช่องใส่ URL เลย

poo-pin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty Re: ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 12:08 pm

AorAndOil พิมพ์ว่า:สมัครสมาชิกแล้ว ดำเนินการตามขั้นตอนแล้ว
คราวนี้สงสัยว่า เราจะได้รับค่าตอบแทนเมือ่ไหร่คะ
แล้วจะได้รับทางไหน เห็นในระบบบอกว่าได้รับ 2 ทาง
คือ Paypal กับ ธนาคารส่วนตัวของเรา ก็เลยไม่ทราบว่าให้เราเข้าไป
ระบุรายละเอียดธนาคารที่เราจะรับเงินตอนไหน
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบคำถามด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
อ้อ

ให้แจ้งผ่านทาง ข้อความส่วนตัวของ Admin นะครับ เดี๋ยวจะบอกวิธีการแจ้งอีกที ให้ติดตามได้ที่ หัวข้อติดตามข่าวสารของสมาชิกครับ Very Happy

Admin
Admin

http://cheappriceall.formyjob.net

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 12:12 pm

poo-pin พิมพ์ว่า:เมื่อทำขั้นตอนนี้ 4 แล้วจะต้องเปิดเว็บไซด์ตรงไหนต่อค่ะ เปิดแล้วไม่เป็นมีช่องใส่ URL เลย

ต้องเปิดเว็บไซต์นี้ก่อนครับ http://adisonc.bluechiphosting.com/a21.php จากนั้นให้เรา Paste (วาง) Url ที่เราได้ Copy มาใส่ลงในช่องที่บอกว่า ใส่ Url ของ Astore ที่ต้องการดึงข้อมูล

ดูรูปประกอบในขั้นตอนที่ 5,6 ครับ Very Happy

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty เช็ครายชื่อตัวเองด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 12:16 pm

ดูรายชื่อคนที่ได้รับ username และ password ที่ http://cheappriceall.formyjob.net/forum-f6/topic-t10.htm

ถ้าไม่มีโพสบอกเอาไว้ได้เลยนะครับ จะจัดส่งไปให้ครับ

Very Happy

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty จากวิธีการทำงาน ตอนที่ 1

ตั้งหัวข้อ  THUM Tue Oct 21, 2008 12:45 pm

สวัสดีครับ Smile

จากวิธีการทำงานของตอนที่ 1 นี้ เมื่อเราทำจนครบทุกขั้นตอนแล้ว จนถึงขึ้นที่ 16

หลังจากนั้นจะต้องทำอะไรต่ออีกมั้ยครับ แล้วสามารถโพสสินค้าต่อไปได้เรื่อย ๆ เลยหรือป่าวครับ

และเราจะสามารถรู้ได้จากตรงไหนครับว่าเราได้ทำการโพสสินค้าไปที่ไหน จำนวนเท่าไหร่แล้ว

รบกวนด้วยค้าบ... Surprised

THUM

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 1:33 pm

THUM พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ Smile

จากวิธีการทำงานของตอนที่ 1 นี้ เมื่อเราทำจนครบทุกขั้นตอนแล้ว จนถึงขึ้นที่ 16

หลังจากนั้นจะต้องทำอะไรต่ออีกมั้ยครับ แล้วสามารถโพสสินค้าต่อไปได้เรื่อย ๆ เลยหรือป่าวครับ

และเราจะสามารถรู้ได้จากตรงไหนครับว่าเราได้ทำการโพสสินค้าไปที่ไหน จำนวนเท่าไหร่แล้ว

รบกวนด้วยค้าบ... Surprised

สามารถโพสสินค้าได้เรื่อยๆ ครับ ยิ่งโพสมาก เมื่อคำนวณเป็นรายได้แล้ว ก็จะมากตามไปด้วย
ดูที่ Visit Site ครับ ตอนที่ login เข้าไป

คุณ THUM ต้อง Copy รูปให้ติดไปด้วยนะครับ เพราะเช็คดูแล้วไม่มีรูปติดมาด้วยเลยครับ

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty usernameและPassword ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Tue Oct 21, 2008 4:12 pm

รบกวนอีกทีค่ะ พอเข้าขั้นตอนที่ 8 แล้ว เข้าที่เว็บ Word Press แล้ว นำusernameและ password เอามาจากตรงไหนค่ะ วิธีทำบอกว่าเอามาที่ให้ไป แล้วของดิฉันมีหรือยังค่ะ

poo-pin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ส่ง Username Password ให้ทาง email แล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 4:15 pm

poo-pin พิมพ์ว่า:รบกวนอีกทีค่ะ พอเข้าขั้นตอนที่ 8 แล้ว เข้าที่เว็บ Word Press แล้ว นำusernameและ password เอามาจากตรงไหนค่ะ วิธีทำบอกว่าเอามาที่ให้ไป แล้วของดิฉันมีหรือยังค่ะ

ส่ง Username Password ให้ทาง email แล้วครับ

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ขั้นตอนที่ 10

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Tue Oct 21, 2008 4:21 pm

ทำไมทำขั้นตอนที่ 10 ไม่ได้ค่ะ คลิ๊กที่ VISUAL ไม่ได้ค่ะ ที่ถามเมื่อสักครู่ทำได้แล้วนะค่ะ ไม่ต้องตอบก็ได้คะ ขอบคุณ

poo-pin

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 4:38 pm

poo-pin พิมพ์ว่า:ทำไมทำขั้นตอนที่ 10 ไม่ได้ค่ะ คลิ๊กที่ VISUAL ไม่ได้ค่ะ ที่ถามเมื่อสักครู่ทำได้แล้วนะค่ะ ไม่ต้องตอบก็ได้คะ ขอบคุณ

มันอาจจะตั้งเป็น Visual ไว้อยู่แล้วครับ ลอง กดที่ Html (จะกลายเป็นพื้นที่สีเทา) แล้วก็กด Visual (พื้นที่สีขาว) อีกทีนะครับ แล้วค่อยโพสสินค้าลง Very Happy

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty รายละเอียด

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Tue Oct 21, 2008 4:59 pm

เมื่อทำครบขั้นตอนแล้วนะค่ะ ทั้ง 16 ขั้นตอน พอ publish แล้วทำไมถึงเด้งกลับมาขั้นตอนที่ 9 ก็ไม่รู้ค่ะ 1.และก็ตรง Titleสินค้าตรงข้อที่ 6 ที่เป็นกรอบสีฟ้านั้น copy แล้วไปวางในช่องที่ 12 หรือเปล่าค่ะ 2.และตรง Tag ที่เป็นกรอบสีฟ้าใต้สินค้า copy ไปใส่ช่อง 13 หรือเปล่าค่ะ 3.แต่สงสัยที่ว่า ตรงหมายเหตุนะค่ะ ตรงคำว่า apparel จะ copy มาจากตรงไหนค่ะ ถึงจะได้ตามรูปที่ให้ดูไว้ 4.แล้วส่วนข้อที่ 7 ที่ว่าcopyมาทั้งหมดตั้งแต่รูปภาพเลย ต้องมาใส่ไว้ที่ช่อง 13 ใช่ไหมค่ะ แล้ววิธีการเช็คว่าทำสำเร็จหรือไม่ต้องเข้าไปดูที่ไหนค่ะ รบกวนช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ อยากรู้มากเลย

poo-pin

ตั้งหัวข้อ  auoil Tue Oct 21, 2008 6:41 pm

อยากทราบว่าที่ทำไปใช้ได้ถูกต้องไหมคะ..แจ้งด้วยนะคะจะได้ทำต่อ Rolling Eyes

auoil

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ถูกต้องแล้วนะครับ เพียงแต่ว่า....

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 7:13 pm

poo-pin พิมพ์ว่า:เมื่อทำครบขั้นตอนแล้วนะค่ะ ทั้ง 16 ขั้นตอน พอ publish แล้วทำไมถึงเด้งกลับมาขั้นตอนที่ 9 ก็ไม่รู้ค่ะ 1.และก็ตรง Titleสินค้าตรงข้อที่ 6 ที่เป็นกรอบสีฟ้านั้น copy แล้วไปวางในช่องที่ 12 หรือเปล่าค่ะ 2.และตรง Tag ที่เป็นกรอบสีฟ้าใต้สินค้า copy ไปใส่ช่อง 13 หรือเปล่าค่ะ 3.แต่สงสัยที่ว่า ตรงหมายเหตุนะค่ะ ตรงคำว่า apparel จะ copy มาจากตรงไหนค่ะ ถึงจะได้ตามรูปที่ให้ดูไว้ 4.แล้วส่วนข้อที่ 7 ที่ว่าcopyมาทั้งหมดตั้งแต่รูปภาพเลย ต้องมาใส่ไว้ที่ช่อง 13 ใช่ไหมค่ะ แล้ววิธีการเช็คว่าทำสำเร็จหรือไม่ต้องเข้าไปดูที่ไหนค่ะ รบกวนช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ อยากรู้มากเลย
1.และก็ตรง Titleสินค้าตรงข้อที่ 6 ที่เป็นกรอบสีฟ้านั้น copy แล้วไปวางในช่องที่ 12
ใช่ครับ

2.และตรง Tag ที่เป็นกรอบสีฟ้าใต้สินค้า copy ไปใส่ช่อง 13 หรือเปล่าค่ะ
ใช่ครับ แต่ไม่ต้อง เอาคำว่า Tag: ไปใส่นะครับ ตัดออก

3.แต่สงสัยที่ว่า ตรงหมายเหตุนะค่ะ ตรงคำว่า apparel จะ copy มาจากตรงไหนค่ะ ถึงจะได้ตามรูปที่ให้ดูไว้
ไม่ต้องใส่ครับ ให้ใส่ คำที่ต่อจากหลัง Tag: ได้เลย ตัวสีน้ำเงินนะครับ

4.แล้วส่วนข้อที่ 7 ที่ว่าcopyมาทั้งหมดตั้งแต่รูปภาพเลย ต้องมาใส่ไว้ที่ช่อง 13 ใช่ไหมค่ะ
ใช่ครับ

แล้ววิธีการเช็คว่าทำสำเร็จหรือไม่ต้องเข้าไปดูที่ไหนค่ะ รบกวนช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ อยากรู้มากเลย
ทาง admin จะเป็นคนเช็คเองครับ ที่ทำไปถูกต้องแล้วครับ มีอีกนิดหน่อย ดูข้อ 3 นะครับ

Admin
Admin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty ยังไม่สมบูรณ์ครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 21, 2008 7:16 pm

auoil พิมพ์ว่า:อยากทราบว่าที่ทำไปใช้ได้ถูกต้องไหมคะ..แจ้งด้วยนะคะจะได้ทำต่อ Rolling Eyes

แต่ไม่ต้อง เอาคำว่า Tag: ไปใส่นะครับ ตัดออก

Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  auoil Tue Oct 21, 2008 9:41 pm

ใช้ได้ยังค่ะ Smile Very Happy

auoil

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty การทำงานผ่านขั้นตอน

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Wed Oct 22, 2008 11:08 am

1. ไม่ทราบว่าทำไมแวลาทำข้อ16 แล้วมันจะต้องกลับมาหน้าWrite แสดงว่าเสร็จแล้วใช่ไหมค่ะ ถึงจะเด้งกลับมาหน้าเดิม เพื่อทำรายการเข้าไปใหม่ใช่ไหมค่ะ
2. แล้วทางคุณจะแจ้งให้ทราบไหมค่ะ ว่าตัวเราทำรายการถูกต้องนะค่ะ
3.แล้วจะรู้ได้ยังไงค่ะ จะได้ค่าตอบแทนเท่าไหร่ อยกทราบนะค่ะ

poo-pin

ถาม-ตอบ ทุกเรื่องราว Empty สินค้า

ตั้งหัวข้อ  poo-pin Wed Oct 22, 2008 1:20 pm

แล้วเราพอจะรู้ไหมค่ะว่า สินค้าตัวไหนที่เราทำไปแล้ว และสามารถนำมาทำซ้ำได้อีกหรือเปล่า ขอขอบคุณค่ะ

poo-pin

หน้า 1 จาก 4 1, 2, 3, 4  Next

ขึ้นไปข้างบน